Monaco cosmetics

grammys 2018: Kendrick Lamar yongeye kwerekana ko ari umuhanga muri rap,jay-z ataha amara masa(amafoto+urutonde)

Ku mugoroba wo kuri iki Cyumweru nibwo mu mujyi wa New York hatangwaga ibihembo bya Grammy Awards ku nshuto ya 60, bihemba abigaragaje muri muzika.

Ibirori byo kuri uyu mugoroba byari bifite umwihariko wo kurwanya ihohoterwa rishingiye ku gitsina rimaze iminsi rivugwa mu myidagaduro yo muri Leta Zunze Ubumwe za Amerika, aho benshi mu bitabiriye ibi birori baje bambaye amaroza y’umweru mu kugaragaza ko barwanyije ku mugaragaro iri hohoterwa.

JPEG - 50.3 kb
Bruno Mars yabaye umuhanzi w’umwaka
JPEG - 70 kb
Jay-z yongeye kwerekwa ko atakiri igihangage muri Rap,anakurwa ku mwanya w’umuhanzi w’umwaka na Brumo Mars
JPEG - 586.1 kb
Sam Smith nawe yahawe igihembo muri Grammy Award
JPEG - 42.1 kb
Best Latin Pop Album: “El Dorado” by Shakira

Mu itangwa ry’ibi bihembo rero, umuraperi Kendrick Lamar yihariye umubare munini w’ibihembo ndetse atuma na Jay Z wari witezweho gutwara byinshi mu bihembo byo muri iyi njyana bitewe na album aherutse gushyira hanze, yitwa 4:44 ataha nta gihembo na kimwe ahawe.

Dore Urutonde rw’uko bagiye bakurikirana muri buri cyiciro
Song of the Year: “That’s What I Like” by Christopher Brody Brown, James Fauntleroy, Philip Lawrence, Bruno Mars, Ray Charles McCullough II, Jeremy Reeves, Ray Romulus and Jonathan Yip (Bruno Mars)
Best New Artist: Alessia Cara
Best Pop Solo Performance: “Shape of You” by Ed Sheeran
Best Pop Duo/Group Performance: “Feel It Still” by Portugal. The Man
Best Traditional Pop Vocal Album: “Tony Bennett Celebrates 90” by Various Artists; Dae Bennett, producer
Best Pop Vocal Album: “÷(divide)”by Ed Sheeran
Best Dance Recording: “Tonite” by LCD Soundsystem
Best Dance/Electronic Album: “3-D The Catalogue” by Kraftwerk
Best Contemporary Instrumental Album: “Prototype” by Jeff Lorber Fusion
Best Rock Performance: “You Want It Darker” by Leonard Cohen
Best Metal Performance: “Sultan’s Curse” by Mastodon
Best Rock Song: “Run” by Foo Fighters
Best Rock Album: “A Deeper Understanding” by The War on Drugs
Best Alternative Music Album: “Sleep Well Beast” by The National
Best R&B Performance: “That’s What I Like” by Bruno Mars
Best Traditional R&B Performance: “Redbone” by Childish Gambino
Best R&B Song: “That’s What I Like” by Christopher Brody Brown, James Fauntleroy, Philip Lawrence, Bruno Mars, Ray Charles McCullough II, Jeremy Reeves, Ray Romulus and Jonathan Yip, songwriters (Bruno Mars)
Best Urban Contemporary Album: “Starboy” by The Weeknd
Best R&B Album: “24K Magic” by Bruno Mars
Best Rap Performance: “HUMBLE.” by Kendrick Lamar
Best Rap/Sung Performance: “LOYALTY.” by Kendrick Lamar featuring Rihanna
Best Rap Song: “HUMBLE.” by Duckworth, Asheton Hogan and M. Williams II, songwriters (Kendrick Lamar)
Best Rap Album: “DAMN.” by Kendrick Lamar
Best Country Solo Performance: “Either Way” by Chris Stapleton
Best Country Duo/Group Performance: “Better Man” by Little Big Town
Best Country Song: “Broken Halos” by Mike Henderson and Chris Stapleton (Chris Stapleton)
Best Country Album: “From a Room: Volume 1” by Chris Stapleton
Best New Age Album: “Dancing on Water” by Peter Kater
Best Improvised Jazz Solo: “Miles Beyond” by John McLaughlin, soloist
Best Jazz Vocal Album: “Dreams and Daggers” by Cécile McLorin Salvant
Best Jazz Instrumental Album: “Rebirth” by Billy Childs
Best Large Jazz Ensemble Album: “Bringin’ It” by Christian McBride Big Band
Best Latin Jazz Album: “Jazz Tango” by Pablo Ziegler Trio
Best Gospel Performance/Song: “Never Have to Be Alone” by CeCe Winans
Best Contemporary Christian Music Performance/Song: “What a Beautiful Name” by Hillsong Worship
Best Gospel Album: “Let Them Fall in Love” by CeCe Winans
Best Contemporary Christian Music Album: “Chain Breaker” by Zach Williams
Best Roots Gospel Album: “Sing It Now: Songs of Faith & Hope” by Reba McEntire
Best Latin Pop Album: “El Dorado” by Shakira
Best Latin Rock, Urban or Alternative Album: “Residente” by Residente
Best Regional Mexican Music Album (Including Tejano): “Arriero Somos Versiones Acústicas” by Aida Cuevas
Best Tropical Latin Album: “Salsa Big Band” by Rubén Blades con Roberto Delgado y Orquesta
Best American Roots Performance: “Killer Diller Blues” by Alabama Shakes
Best American Roots Song: “If We Were Vampires” by Jason Isbell and the 400 Unit
Best Americana Album: “The Nashville Sound” by Jason Isbell and the 400 Unit
Best Bluegrass Album: “Laws of Gravity” by The Infamous Stringdusters and “All the Rage-In Concert Volume One” by Rhonda Vincent and the Rage
Best Traditional Blues Album: “Blue & Lonesome” by The Rolling Stones
Best Contemporary Blues Album: “TajMo” v Taj Mahal and Keb’ Mo’
Best Folk Album: “Mental Illness” by Aimee Mann
Best Regional Roots Music Album: “Kalenda” by Lost Bayou Ramblers
Best Reggae Album: “Stony Hill” vDamian “Jr. Gong” Marley
Best World Music Album: “Shaka Zulu Revisited: 30th Anniversary Celebration” by Ladysmith Black Mambazo
Best Children’s Album: “Feel What U Feel” by Lisa Loeb
Best Spoken Word Album: “The Princess Diarist” by Carrie Fisher
Best Comedy Album: “The Age of Spin/Deep in the Heart of Texas” by Dave Chappelle
Best Musical Theater Album: “Dear Evan Hansen” by Ben Platt, principal soloist; Alex Lacamoire, Stacey Mindich, Benj Pasek and Justin Paul, producers; Benj Pasek and Justin Paul, composers/lyricists (original Broadway cast recording)
Best Compilation Soundtrack for Visual Media: “La La Land” by Various Artists
Best Score Soundtrack for Visual Media: “La La Land” by Justin Hurwitz, composer
Best Song Written for Visual Media: “How Far I’ll Go” by Lin-Manuel Miranda, songwriter (Auli’i Cravalho)
Best Instrumental Composition: “Three Revolutions” by Arturo O’Farrill, composer (Arturo O’Farrill and Chucho Valdés)
Best Arrangement, Instrumental or A Cappella: “Escapades for Alto Saxophone and Orchestra From ‘Catch Me If You Can’” by John Williams, arranger (John Williams)
Best Arrangement, Instruments and Vocals: “Putin” by Randy Newman, arranger (Randy Newman)
Best Recording Package: “Pure Comedy (Deluxe Edition)” by Sasha Barr, Ed Steed and Josh Tillman, art directors (Father John Misty) and “El Orisha de la Rosa” by Claudio Roncoli and Cactus Taller, art directors (Magín Díaz)
Best Boxed or Special Limited-Edition Package: “The Voyager Golden Record: 40th Anniversary Edition” by Lawrence Azerrad, Timothy Daly and David Pescovitz, art directors (Various Artists)

Kanda hano udukurikire kuri Facebook na Twitter

Tanga igitekerezo

Amazina yawe

Email yawe

Igitekerezo cyawe

Niba igitekerezo cyawe kidatukana, ntigisesereze.

Gihawe ikaze.

Close X